  • HY-TWBN-110-4 HY-TWBN-110-4 - HY-TWBN-110-4 HY-TWBN-110-4
        SIGN TOWER
    Thông tin kĩ thuật:
    Chức năng: Sáng nhấp nháy, có còi
    Kích thước đường kính: Ø55
    Điện áp cung cấp: 110V AC
    Tốc độ quay: 60 lần/phút
    Kiểu tiếng còi: tiếng bíp đơn
    Âm lượng tiếng còi: 80dB (khoảng 1m)
    Nguồn sáng: bóng đèn (BA 15S)
    Góc phát ra: 360°
    Công suất đèn: 5W
    Dòng tiêu thụ: 0.27A