  • HY-TWBN-24-3 HY-TWBN-24-3 - HY-TWBN-24-3 HY-TWBN-24-3
    Kích thước đường kính: Ø55
    Điện áp cung cấp: 24V DC
    Góc phát ra: 360°
    Công suất đèn: 5W
    Dòng tiêu thụ: 0.63A