      AREA SENSOR
    Thông tin kỹ thuật:
    Phát hiện: Thông qua tia, 44 cặp mắt, NPN
    Khoảng cách cảm biến: 7m
    Đối tượng phát hiện: Mờ đục Ø32mm
    Bước quang trục: 20mm
    Nguồn cung cấp: 12~24V DC ±10%
    Dòng tiêu thụ: 170mA
    Đầu ra: NPN/PNP cực góp mở, 100mA (30V DC)
              Tải cảm ứng: 50mA, Điện áp dư: 0.5V DC
    Thời gian phản ứng: 15ms
    Nguồn sáng của bộ phát: LED hồng ngoại (950mm)
    LED chỉ thị: Vật phát: Power (Green LED), M/S hiển thị (Red LED)
    Chất liệu: Hộp: Aluminum, Window: acryl, Thấu kính: acryl
    Hoạt động S/W: Trns: M/S chuyển đổi hoạt động S/W. Rcvr: A/O chuyển đổi hoạt động S/W
    Bảo vệ: Bảo vệ giao thoa (M/S MODE), bảo vệ đầu ra
    Ánh sáng xung quanh: Ánh sáng mặt trời: 10000 lux, đèn sợi đốt: 3000 lux
    Nhiệt độ môi trường: -10~55°C (nhiệt độ bảo quản: -25~70°C)
    Độ ẩm môi trường: 35~85% RH
    Chống rung: 110-50Hz biên độ kép 1.5mm, mỗi hướng X, Y, Z trong 2h
    Hộp bảo vệ: IP65 (IEC)
    Độ bền điện môi: 500V AC 50/60Hz trong 1 phút
    Phương thức kết nối: loại tiêu chuẩn kết nối mở rộng, chiều dà 200mm, số dây: 5P, kích thước: Ø5.5mm