HY-TWBN-110-4
HY-TWBN-110-4
Lượt xem: 423 Xin vui lòng liên hệ để biết giá
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất
Đặt mua sản phẩm Trở về
Hotline: 0909 63 73 78 - 0986 63 73 78
Hoạt động từ 08:00 - 22:00 hàng ngày kể cả Thứ 7 và Chủ Nhật
Trở về | Lên trên
  • Thông tin sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Hình ảnh sản phẩm
  • Ý kiến người dùng
    SIGN TOWER
Thông tin kĩ thuật:
Chức năng: Sáng nhấp nháy, có còi
Kích thước đường kính: Ø55
Điện áp cung cấp: 110V AC
Tốc độ quay: 60 lần/phút
Kiểu tiếng còi: tiếng bíp đơn
Âm lượng tiếng còi: 80dB (khoảng 1m)
Nguồn sáng: bóng đèn (BA 15S)
Góc phát ra: 360°
Công suất đèn: 5W
Dòng tiêu thụ: 0.27A
Chất liệu thấu kính: SAN
Màu thấu kính: đỏ, xanh lá cây, vàng, xanh
 Mức độ bảo vệ: IPX0
Chứng chỉ: CE
Kích thước:
Sản phẩm cùng loại
  • HY-TWBN-110-4 HY-TWBN-110-4 - HY-TWBN-110-4 HY-TWBN-110-4
        SIGN TOWER
    Kích thước đường kính: Ø55
    Điện áp cung cấp: 110V AC
    Tốc độ quay: 60 lần/phút
    Kiểu tiếng còi: tiếng bíp đơn
    Nguồn sáng: bóng đèn (BA 15S)
    Góc phát ra: 360°
    Công suất đèn: 5W
    Dòng tiêu thụ: 0.27A