  • HY-TBN-24-1 HY-TBN-24-1 - HY-TBN-24-1 HY-TBN-24-1
       SIGN TOWER
    Thông tin kĩ thuật:
    Chức năng: Sáng liên tục, có còi
    Kích thước đường kính: Ø55
    Điện áp cung cấp: 24V DC
    Tốc độ quay:
    Kiểu tiếng còi: tiếng bíp đơn
    Âm lượng tiếng còi: 80dB (khoảng 1m)
    Nguồn sáng: bóng đèn (BA 15S)
    Góc phát ra: 360°
    Công suất đèn: 5W
    Dòng tiêu thụ: 0.21A