          PROXIMITY SENSOR
    Thông tin kĩ thuật:
    Kiểu: Không phân cực, N.O, None Shield, 2 dây
    Size: M30
    Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn: sắt 45x45x1mm
    Khoảng cách cảm biến: 15mm
    Khoảng cách thiết lập: 0~12mm
    Độ trễ: thấp hơn 10% của khoảng cách cảm biến
    Tần số ponse: 100Hz
    Nguồn cung cấp điện áp: 12~24V DC (dải điện áp sử dụng: 10-30V DC)
    Điều khiển đầu ra: Mở/đóng điện dung: 100mA (tải trở)
                              Điện áp dư: 5V
    Mức tiêu thụ hiện tại: 1mA