    CAPACITY SENSOR
    Thông tin kĩ thuật:
    Kiểu: PNP, None Shield, N.C, 3 dây
    Size: M30
    Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn: sắt 50x50x1mm
    Khoảng cách cảm biến: 15mm
    Khoảng cách thiết lập: 0~12mm
    Độ trễ: thấp hơn 20% của khoảng cách cảm biến
    Tần số Sponse: 50Hz
    Nguồn cung cấp điện áp: 12~24V DC (dải điện áp sử dụng: 10-30V DC)
    Điều khiển đầu ra: Mở/đóng điện dung: 200mA (tải trở)
                              Điện áp dư: 1.5V
    Mức tiêu thụ hiện tại: 10mA