  • RMF-Z-50S-A AC220 2" RMF-Z-50S-A AC220 2 Van rủ bụi Rfs RMF-Z-50S-A AC220 2"
     Right Angle Pulse Jet Valve
    Thông tin kĩ thuật:
    Áp suất làm việc: 0.3 ~ 0.8MPa
    Nhiệt độ môi trường: -5 ~ 55°C
    Độ ẩm tương đối: <85%
    Môi trường làm việc: làm sạch không khí
    Điện áp: AC110V AC220V DC24V ±10%
    Công suất: DC20W AC25VA
    Chu kì làm việc: hơn 1 triệu chu kì
    Kích thước lỗ: Ø50mm