  • HY-606N-24 HY-606N-24 - Coi bao HY-606N-24 Còi báo HY-606N-24
    CÒI BÁO HANYOUNG
    Thông tin kĩ thuật:
    Điện áp: 24V DC
    Năng lượng tiêu khụ: tối đa 30mA
    Decibel: 85dB
    Điện trở cách điện: 100㏁ (500V DC)
    Độ bền điện môi: 1.000V AC cho 1 phút (nạp lại phần - máy nạp lại phần)
    Nhiệt độ môi trường: -10~55°C
    Độ ẩm môi trường xung quanh: 45~85% RH