  • HY-TWBN-220-1 HY-TWBN-220-1 - HY-TWBN-220-1 HY-TWBN-220-1
    Kích thước đường kính: Ø55
    Điện áp cung cấp: 220V AC
    Góc phát ra: 360°
    Công suất đèn: 5W
    Dòng tiêu thụ: 0.04A