       BỘ ĐỊNH THÌ-TIMER (ANALOG) HANYOUNG
    Thông tin kĩ thuật:
    Điện áp cung cấp: 24V DC
    Phạm vi điện áp hoạt động: ±10%
    Điện năng tiêu thụ: 1.5W (24V DC)
    Thời gian reset: tối đa 100ms
    Khoảng thòi gian: 1: 0.1 sec ~ 10 min
                             3: 0.3 sec ~ 30 min
                             6: 0.6 sec ~ 60 min
                             3H: 0.3 h~ 24 h
    Độ chính xác của thời gian hoạt động: ±1% FS
    Sai sót cài đặt:  ±10% FS
    Điều khiển đầu ra: Chế độ đầu ra: Power on delay, Interval, Flicker OFF Start, Flicker ON Start
                              Xây dựng tiếp xúc: 4a4b
                              Công suất: 250V AC 3A kháng tải
    Tuổi thọ: Cơ: 10 triệu hoạt động
                  Điện: 200.000 hoạt động
    Điện trở cách điện: 100㏁ (500V DC)
    Độ bền điện môi: 2000V AC 50/60Hz trong 1 phút
    Khả năng chống ồn: ±2 kV
    Chống rung: 10-50Hz trong 1 phút, biên độ kép 0.75mm, X, Y, Z mỗi chiều 1h
    Chống sốc: 300m/s² X, Y, Z mỗi chiều 3 lần
    Nhiệt độ môi trường: -10~50°C (không ngưng tụ)
    Nhiệt độ bảo quản: -25~65°C (không ngưng tụ)
    Độ ẩm môi trường xung quanh: 35~85% RH