       PHOTO SENSOR
    Thông tin kỹ thuật:
    Loại: NPN, phản xạ khuếch tán
    Khoảng cách cảm biến: 300m
    Mục tiêu cảm biến: 200x200mm (giấy phi bóng màu trắng)
    Độ trễ: thấp hơn ±20% của dãy cảm biến
    Thời gian phản ứng: 1.5ms
    Nguông điện cung cấp: 12-24V DC ±10%
    Mức tiêu thụ hiện tại: 35mA
    Nguồn sáng: LED hồng ngoại
    Điều khiển đầu ra: Điện áp đầu ra NPN, Điện áp tải: 30V DC, Tải dòng: 200mA, Điện áp dư: 1V
    Phương thức hoạt động: bởi dây điều khiển, Light ON/ Dark ON
    Chỉ báo hoạt động: Red LED, chỉ báo ổn đinh: Green LED
    Nhiệt độ hoạt động xung quanh: hoạt động: -10~60°C, bảo quản: -25~70°C
    Độ ẩm môi trường xung quanh: 35~85%RH
    Kết cấu bảo vệ: IP66 (IEC)
    Chống rung: 10~55Hz (chu kỳ 1 phút) biên độ kép 1.5mm, mỗi hướng X, Y, Z trong 2h
    Chống sốc: 500m/s², mỗi hướng X, Y, Z 3 lần
    Độ bền điện môi: 500V AC (50/60Hz cho 1 phút)
    Điện trở cách điện: 20MΩ (500V DC)