     CÔNG TẮC XOAY 3 VỊ TRÍ
    Thông tin kĩ thuật:
    Tần số hoạt động cho phép: Cơ-Điện: Max 30 lần/phút
    Điện áp định mức( Ue): 500VAC 50/60Hz
    Dòng(Ie): 5A 250V 50/60Hz
    Áp dụng loại: AC-12, AC-13, AC-14, AC-15
    Chỉ số kháng: Min. 100
    Độ bền điện môi: 2000VAC trong 1 phút(giữa các thiết bị đầu cuối cùng cực)
    Dao động độ bền: 10~55Hz(độ bền kép 3mm)
    Shock: Độ bền: Min. 500 m/s²
              Trục trặc: Min. 100 m/s²
    Tuổi thọ: Cơ: 500000 lần
                  Điện: 100000 lần
    Nhiệt độ môi trường: -25~40 °C
    Độ ẩm môi trường xung quanh: 45~85% RH
    Nhiệt độ bảo quản: -40~70 °C
    Điện áp:  đèn sợi đốt, nguồn trực tiếp 24VDC