UP 30RD-15UA
Cảm biến điện từ DC 3 dây (loại vuông) UP 30RD-15UA
Lượt xem: 365 Xin vui lòng liên hệ để biết giá
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất
Đặt mua sản phẩm Trở về
Hotline: 0909 63 73 78 - 0986 63 73 78
Hoạt động từ 08:00 - 22:00 hàng ngày kể cả Thứ 7 và Chủ Nhật
Trở về | Lên trên
  • Thông tin sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Hình ảnh sản phẩm
  • Ý kiến người dùng
      PROXIMITY SENSOR
Thông tin kĩ thuật:
Kiểu: Không phân cực, N.O, None Shield, 2 dây
Size: M30
Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn: sắt 45x45x1mm
Khoảng cách cảm biến: 15mm
Khoảng cách thiết lập: 0~12mm
Độ trễ: thấp hơn 10% của khoảng cách cảm biến
Tần số ponse: 100Hz
Nguồn cung cấp điện áp: 12~24V DC (dải điện áp sử dụng: 10-30V DC)
Điều khiển đầu ra: Mở/đóng điện dung: 100mA (tải trở)
                          Điện áp dư: 5V
Mức tiêu thụ hiện tại: 1mA
Chỉ thị vận hành: red LED
Mạch bảo vệ: cường độ đảo ngược mắc mạch điện bảo vệ, mạch điện chống sét và bảo vệ quá dòng
Cấu trúc kết nối: loại cáp (tiêu chuẩn độ dài cáp: 2m), loại relay kết nối
Vật liệu: Hộp: đồng thau (mạ crom), bề mặt cảm biến: PBT, giá đỡ cáp: chất đàn hồi polyester
Trọng lượng: Loại cáp: khoảng 170g
                  Loại relay kết nối: 130g
                  Loại kết nối: 110g
Kích thước:
Sản phẩm cùng loại
          PROXIMITY SENSOR
    Size: M30
    Khoảng cách cảm biến: 15mm
    Khoảng cách thiết lập: 0~12mm
    Tần số ponse: 100Hz
                              Điện áp dư: 5V
    Mức tiêu thụ hiện tại: 1mA